22. jan. 2014

Foreldraviðtöl

Miðvikudaginn 29. janúar n.k. verður foreldrum og forráðamönnum 3. og 4. bekkinga boðið að koma í viðtöl hjá umsjónarkennurum. Áætlað er að hvert viðtal taki ekki lengri tíma en 10 mín. og verður foreldrum boðið að koma á milli 12:50 og 18:00.

Foreldrar/forráðamenn nemenda senda póst á umsjónarkennnara til þess að finna hentugan viðtalstíma. Viðtölin fara fram í heimastofum bekkja á 3. og 4. hæð skólans og því gott að mæta tímanlega til að finna rétta stofu. Foreldrar nemenda í 4. bekk athugið. Þar sem breytingar hafa orðið á umsjónarkennurum á milli anna munu umsjónarkennarar haustannar hitta ykkur, með einstaka undantekningum.

Námsráðgjafar verða til staðar á 3. og 4. hæð þar sem viðtölin fara fram. Skólastjórnendur og deildarstjórar verða til taks í húsinu fram eftir degi. Ef einhverjar spurningar vakna hafið þá samband við nemendaþjónustuna.

Netföng og upplýsingar um umsjónarkennara má nálgast hér að neðan

3-A Inga Dóra Sigurðardóttir inga@verslo.is
3-B Auður Sif Sigurgeirsdóttir sif@verslo.is
3-D Eygló Eiðsdóttir eyglo@verslo.is
3-E Gylfi Hafsteinsson gylfi@verslo.is
3-F Ingibjörg Ósk Jónsdóttir ingibjorgo@verslo.is
3-I Hólmfríður Knútsdóttir holmfridur@verslo.is
3-R Gerður Harpa Kjartansd. harpa@verslo.is
3-S Ingibjörg S. Helgadóttir ingibjorg@verslo.is
3-T Ásta Jenný Sigurðardóttir jenny@verslo.is
3-U Ármann Halldórsson armann@verslo.is
3-V Ásta Henriksen astahe@verslo.is
4-A Hilda Torres hilda@verslo.is
4-B Hallur Örn Jónsson hallur@verslo.is
4-D Linda Björk Lárusdóttir linda@verslo.is
4-E Berta Guðmundsdóttir berta@verslo.is
4-F Aðalheiður Ásgrímsdóttir heida@verslo.is
4-H Tómas Bergsson tomasb@verslo.is
4-R Katrín Ólafsdóttir katrino@verslo.is
4-S Unnur Sigurbjörg Eysteinsdóttir unnur@verslo.is
4-T Auður Gunnarsdóttir audur@verslo.is
4-U Sigurður Eggertsson sigurdur@verslo.is
4-V Ragnheiður Kristinsdóttir ragnheidur@verslo.is
4-X Svanlaug Pálsdóttir svanlaug@verslo.is
4-Z Hrönn Pálsdóttir hronn@verslo.is

Fréttasafn